Main Menu

ขอข้อมูล Victor M ปี 2000 หน่อยครับ

เริ่มโดย GENIUS, มกราคม 01, 2013, 08:46:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

ของพี่รุ่นสุดท้ายเลยครับ รุ่นปี2001แล้วก็ยกเลิกการผลิตไปเลย ดูจากรูปตรงทั้งหมดเลยครับ คงไม่ใช่รถเปลี่ยนชุดสีมา

แล้วล้อแม็กซ์พี่ดูออกไหม ว่าทำสีมา หรือเป็นสีเพาเด้อโค้ดของแท้โรงงานคาวาซากิ(ง่ายๆเลยสีล้อแท้ศูนย์ป่าว)

วันที่พี่ไปจดทะเบียน วันจดทะเบียนไม่ต้องไปสนใจครับถ้าเค้าทำให้

ให้เน้นตรงนี้ครับ รุ่นปี ค.ศ. 2001ครับ(ในเล่มทะเบียน)ส่วนมากเค้าจะไม่พิมพ์ให้ไม่รู้ทำไม
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

GENIUS

ของผมรถเดิมๆ เลยครับ

มันเป็นรุ่นสุดท้ายของ Victor เลยเหรอครับเนี่ย

หลังจากนั้นก็มีแต่ KR ที่ยังมีการผลิตอยู่ใช่ป่ะครับ

ขอบคุณมากๆ เลยครับ