Main Menu

ร้านเจริญยนต์ อะไหร่ 2 จังหวะ

เริ่มโดย samuri17, มกราคม 15, 2013, 11:29:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samuri17

ใครมีปัณหาเรื่องอะไหร่รถมอไซร์ ร้านนี้เขาก็แนะนำดีนะ พอดีวันนี้ไปเอาลูกสูบ nsr  rrw มา พร้อมแหวน ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่นะ อยู่แถวตลาดลาดปลาเค้า ริมถนนไหญ่นะ ร้านเจริญยนต์ ขาดอะไหร่อะไรไปสอบถามกันได้...บริการดี คนขายออกจะหมวยๆหน่อย 5555 ...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

DEDOR

อ้างจาก: samuri17 เมื่อ มกราคม 15, 2013, 11:29:56 หลังเที่ยง
ใครมีปัณหาเรื่องอะไหร่รถมอไซร์ ร้านนี้เขาก็แนะนำดีนะ พอดีวันนี้ไปเอาลูกสูบ nsr  rrw มา พร้อมแหวน ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่นะ อยู่แถวตลาดลาดปลาเค้า ริมถนนไหญ่นะ ร้านเจริญยนต์ ขาดอะไหร่อะไรไปสอบถามกันได้...บริการดี คนขายออกจะหมวยๆหน่อย 5555 ...

ร้านนี้เค้าขายของแท้ด้วยมั้ยครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

poi4

ร้านนี้มีทั้งแท้และเทียมครับชุดสีเซอร์กับเคอาจำได้ว่ามีอยู่อย่างละชุดแต่ราคาเค้าเช้คตามศูนย์ครับอย่ารู้ต้องไปดูครับก่อนถึงไฟแดงแยกลาดปลาเค้าครับ