Main Menu

vr150 ตูดเป็ดวัยชราของผมครับอายุ22ปีแล้ว

เริ่มโดย bang800, พฤษภาคม 08, 2012, 04:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang800

bang800

ยังวิ่งได้120อยู่เกินนั้นจะมีอาการวูบ เจอสายพานวิ่ง100นี่ไม่กล้าแซงกลัวขายหน้า

bang800

เคยใส่ชุดดุมหลังตัวไฟกลมแล้ว มันขัดความรู้สึกยังไงไม่รู้มันไม่เก๋า เลยถอดออกเก็บไว้

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

bang800

เส้นแม่โจ้ครับ หลังเลิกงานเที่ยงคืนยังเข็นมันออกมาวิ่ง ไม่ได้ใช้งานประจำวันครับแต่เช็ดทุกวัน

khor-monster

bang800

มีเวลาว่างเมื่อไหร่จะทดสอบวิ่ง. เชียงใหม่ ตากซักวัน. รถไม่มีปัญาอะไรครับจะมีแค่ น้ำมันซึมแกนเกียร์ กับวิ่งเกิน120จะวูบต่ำกว่านั้นวิ่งดีครับ. วันๆก็นั่งมองมันและคิดจะซ่อมอะไรมันดีนะ โครงการต่อไปจะทำสีครับ

dg26

อาการวูบดับน่าจะเป็นเพราะน้ำมันลงไม่ทัน ลองดูตะกอนในถึงกับกรองน้ำมันตรงก๊อกน้ำมันดูครับ ผมชอบรถท่านเดิมๆดีขนาดล้อยังเดิมเลยชอบๆๆๆๆ

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

pattanasin

สีเดียวกับรถผมเลยครับรุ่นเดียวกันเลย แต่รถผม วิ่ง170 อะครับ(ทำเครื่องมาครับ)

poy

nantawut

yooth mtx

โหว...22 ปี ไม่น่าเชื่อเลยนิ  ดูแลดีมากเลยครับ สภาพยังดีมากๆเลย เดิมๆดีจัง เหมือนรถ 2 ปีมากกว่า

รถเดิมๆ มันมีเสน่ห์ของมันครับ  ไม่ต้องแต่งอะไรเลย  แค่เดิมๆ  สะอาดๆ  แห้งๆ  ก็สวยแล้ว

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

pattanasin

ผมก็ไช้วีอาครับ สีเดียวกันเลย เเต่ ผมทำสีไหม่ละครับ

zxpro

ตัวนี้ลายที่3ครับเลขเครื่อง2JKว่ากันว่ามันคือท่อนล่างที่ดีที่สุดของบล๊อคนี้เลยนะครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

กาฝาก

อ้างจาก: yooth mtx เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 09:10:39 ก่อนเที่ยง
โหว...22 ปี ไม่น่าเชื่อเลยนิ  ดูแลดีมากเลยครับ สภาพยังดีมากๆเลย เดิมๆดีจัง เหมือนรถ 2 ปีมากกว่า

รถเดิมๆ มันมีเสน่ห์ของมันครับ  ไม่ต้องแต่งอะไรเลย  แค่เดิมๆ  สะอาดๆ  แห้งๆ  ก็สวยแล้ว

จริงครับ แถมสวยแบบเหนือกาลเวลาด้วย