Main Menu

ระหว่างโค้งซ้าย กับโค้งขวา

เริ่มโดย กาฝาก, ธันวาคม 10, 2012, 11:37:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

KenJi

ผมเข้าได้ทั้งซ้ายและขวาครับ แต่ไม่ค่อยชอบโค้งขวาตรงที่เวลาจะเหยียบเบรคหลังนิสิมันเหยียบไม่ค่อยถนัดอิอิ....

maokigkog

ถนัดโค้งซ้ายมากกว่าโค้งขวาคับผม ^^

MAO MAO BIKECLUB.E-CHIANGMAI.COM
              KIGKOG CLUB CHIANGMAI

imaomo

:o ผมถนัดเข้าโค้งซ้ายมากกว่าครับ รู้สึกว่ามันจะคุมคะนเร่งได้ดีกว่า :'(
อย่าสอนลูกให้เป็น "คนรวย" แต่จงสอนให้เป็นคนมี "เมตตา"
เพราะถ้าเขา "เติบโต" ขึ้นมา เขาจะ ตัดสินคนอื่นด้วย "คุณค่า" ไม่ใช่ "ฐานะ" ของคน

nuttakit

ผมว่าคนถนัดขวาชอบโค้งซ้าย คนถนัดซ้ายชอบโค้งขวาอ่ะครับ

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ