Main Menu

รักพี่เสียดายน้องช่วยหน่อยจร้าาาา

เริ่มโดย pizaa1112, ธันวาคม 16, 2012, 10:12:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auttayoot

ขวา เดิม วิ่งได้ 100กว่า  ซ้าย ไม่รู้

ขวา > ช่วงท้ายหนักมาก (หนักเว่อจริงๆ ยกคนเดียว ยังลำบาก) ป.ล.ถ้าลง ล้อเล็ก ยางใน ไม่ดี โดดเนินทีเดียว จุ๊บยางหัก (คิดเอาว่าหนักแค่ไหน)

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

Tum Singburi

chaiyut405

ซูมเมอร์ น่าเล่นกว่าคับ แค่ช้คหน้าก็กินขาดแล้ว

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

nai.b

TTX ของแ่ต่งเยอะ  เล่นได้หลายสไตล์  เท่าที่เคยเห็นอะคับ

goy_2daxh

zoomer x  เปลื่ยนแค่โช้คหลังเอาบังโคลนออกผมว่าก็แนวดีนะ ล้อโตๆเม็กก็สวยอยู่แล้ว  ความคิดผมนะ
คน ไทบ้าน