Main Menu

เทน่าครัชมือ กับ เทน่า4เกียร์ครัชเท้า พี่ๆว่า ตัวไหนวิ่งกว่ากัน ระหว่า ครัชมือ กับ ครัชเท้า

เริ่มโดย pond smile-s, ธันวาคม 12, 2012, 05:48:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond smile-s

อ้างจาก: Mr.Bell เมื่อ ธันวาคม 18, 2012, 05:57:58 ก่อนเที่ยง
รถผมก้อไม่ได้แรงอะไรมากหรอกคับอิอิ ถ้าเทียบกับแดชแล้วยังห่างไกลยิ่งนัก จิงๆอยากชนะแดชของน้องมากกว่า ออกตัวรถผมยังเทียบไม่ติดเลย ส่วนที่ผมเร็วกว่าบีทคงเพราะรถผมเล็กกว่าเบากว่าแหละคับไม่ได้แรงอะไรหรอกคับอิอิ

ผมว่าแรงใช้ได้นะ อิ๊ๆๆๆๆ

zxpro

น้องมายแรงไม่แพ้ใครหรอกครับพิกัดเดียวกันเดิมๆเหมือนกัน แ...ด...ก รถบังลมด้วยกันแน่นอนเชื่อสิผมได้ลองมาแล้วยกเว้นเมท111กับคริสตัลซึ่งccสูงกว่าครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]