Main Menu

มีท่อแต่งสำนักนี้ด้วย?

เริ่มโดย kengmark TZM, ธันวาคม 05, 2012, 05:49:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kengmark TZM

LUMPINI HEADER มีใครเคยรู้จักไหม พอดีมันปั๊มอยู่ที่ปลายท่อผมเอง ก็จำไม่ได้แล้วว่าซ้ือมาจากไหน ตั้งแต่เมื่อไหร่

manu16

มีครับ แต่จริงๆเค้าดังทางท่อเฮดเดอร์รถยนต์นะ สมัยก่อน
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

NSR500

มีครับ อยู่ข้างสนามมวยลุมพินี ร้านเก่าแก่ แต่ทำรถยนต์น๊ะ

เอ้ ณ โซนรั่ว

ลุมพีนีเฮดเดอร์ทำท่อใส่มอร์เตอร์ไซค์อยู่แถวกล้วยน้ำไทครับ สมัยก่อนทำใส่ดรีม แมก100

ปลายวิบากMTX วิ่งคงไม่วิ่งขึ้นเท่าไหร่ อาศัยได้เสียง+สวยงาม ปัจจุบันไม่รู้เลิกไปยัง

nonamedog

ลุมพินีเฮดเดอร์ ของอ้วนกล้วยน้ำไท  ทำปลายท่อขาย เมื่อก่อนมีชื่อพอสมควร ท่อรถยนต์ ก็ทำยังเปิดอยู่น่ะครับ แต่ทำเลมันเข้าออกลำบากครับ วันเวย์ รถติด มาก

รถซื้อแกง จะให้แรงได้ ไง

kengmark TZM

อ้างจาก: nonamedog เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 11:26:21 ก่อนเที่ยง
ลุมพินีเฮดเดอร์ ของอ้วนกล้วยน้ำไท  ทำปลายท่อขาย เมื่อก่อนมีชื่อพอสมควร ท่อรถยนต์ ก็ทำยังเปิดอยู่น่ะครับ แต่ทำเลมันเข้าออกลำบากครับ วันเวย์ รถติด มาก
อืมผมว่าน่าจะใช่นะ ว่างๆเดี๋ยวผมถ่ายรูปให้ชมครับปลายท่อเค้างามใช่เล่นเลยครับ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

เมือก่อนลงโฆษณาในนิตยสารพวกรถบิ๊กไบท์ด้วย(ประมาณ20ปีก่อนตอน400กำลังบูม)แต่ท่อรถเล็กก็ทำ ขนาดรถ150ออก2ท่อสำนักนี้ก็มี

270กม./12.77ลิตร