Main Menu

ืnsr rr ตากลมลงดิสค์คู่ กระบอกโช้คฝั่งซ้าย เอาของไรใส่ดีครัึบ

เริ่มโดย thanh, พฤศจิกายน 09, 2012, 05:12:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanh

แบบkr เขาจะลงวิคเตอร์ แล้วเอ็น เอาของวิคใส่ได้เปล่าครับ   ;D

<< ZenSoNic >>

thanh

โอ้ ขอบคุณมากครับ แล้วทำไมต้อง cbr ล่ะครับ
แบบว่าเอาอีกด้านมากลับให้หูยึดคาลิเปอร์ หันมาทางเครื่องหรือเปล่าครับ
แล้ว cbr ตัวแรก หรือ ตัวใหม่ครับ
ราคาเท่าไหร่ครับเนี่ย
แล้วมันใส่กับแกนโช้คเดิมของตากลมได้เลยมั๊ยครับเนี่ย
(งานนี้มีเสียตังค์แล้วกูฮ่าๆๆๆๆ)

ขอบคุณมากครับ

<< ZenSoNic >>

แกน NSR-RR ตากลม = 31 มิล เท่าของ CBR150 ครับบ

หากระบอกโช๊คขวา  และ ขวา  มาไส่ครับ เรื่องปั้มดิสข้างซ้าย ไช้ของ KR ดิสซ้ายมาลงครับ จะได้ประมานนี้แล

ปล ขอยืมรูปท่านเจ้าของรถด้วยนะคั้บ

GOLF rr ขาว

อยู่อ่อนนุช46 ตรงข้ามห้างซีคอนครับ Tel.086-3534413
เลขที่บัญชี 232-4-41061-8 ครรชิต สวัสดิ์ศรี
บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงเทพ สาขาซีคอนสแควร์

http://www.pantipmarket.com/mall/nutmotoparts/

HerulayAMG

อ้างจาก: GOLF rr ขาว เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 03:53:56 หลังเที่ยง
ว่าแต่ลงดิสคู่เนี่ยปั้มบนใช้ของอะไรเหรอครับ
ขึ้นอยู่กับขนาดของปั้มล่างแต่ปั้มเดิมทั้ง2แนะนำปั้มบนของER6