Main Menu

เจอ ร้านมอไซแบบนี้ อย่างเซ็ง

เริ่มโดย auttayoot, ตุลาคม 01, 2012, 08:22:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khunhorn

ผมก็เคยเจอเหมือนกับท่านครับ ยังเซ็งถึงทุกวันนี้เลย
ธนาคารกรุงเทพ 1274795804

โทร 0839086056

auttayoot

แวะ มาอัพ   

จนป่านนี้ ก็ยังไม่ได้ ทำอะไร = =" 555+  ถาม ก็ เลื่อนไปเรื่อย พอถึงวัน ก็ ไป ทำคันอื่นก่อนอยู่ดี (เฮ้อ)

ตอนนี้ กำลัง รวมรวมหลักฐาน พยาน  พา ตำหนวด ไปนั่งเล่น ที่ร้าน เขา กับผม ดีกว่า   XD

(ในความคิดผมนะ ผมว่า มัน ประกอบกลับ ไม่เป็นแหงๆ  ถึง อ้อยอิ่ง เลื่อนไปเรื่อย)

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

doohan

ขนมายโสธรเลบครับ เดี๋ยวจัดการให้  ฟรี ๆ

auttayoot

ล่า สุด 

พา  ตร  ไปเคลีย   
โคตร แค้นใจ  มัน บอก กับ ตร  ว่า  ผมเอารถ มาจอด ได้ เดือนเดียว (ผมจอดมา 3เดือนกว่าแล้ว)  แถม ยังบอก ว่าลืม คิดเงินเพิ่ม ค่านู่น ค่านี่ คิดผิดราคา อีก
เถียงกันไปมา สรุปมันว่าจะ ประกอบให้   ไปเอาวัน พุธ ที่จะุถึง  = =" รอบนี้ คุณ ตำหนวด บอกว่า ถ้า ยังไม่เสร็จ ต้องไป โรงพัก เพื่อ ให้การ ทั้ง 2 ฝ่ายด้วย แฮะ = ="

เฮ้อ อีก 3 วัน   จะ เป็นไงมั่งนะ

ป.ล. จริงๆ อยากแค่ ให้ประกอบเป็นคัน น่ะแหละ แล้วค่อย ไป ทำเอง ที่บ้าน ที่ไม่อยาก เอากลับเลย เพราะ เดี๋ยว ของไม่ครบ แล้วจะกลับไปเอา ไม่เจอ

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

dDOn

ช่างก้อเป็นคนครับ
มีหลากหลายแตกต่างกันไป
ผมเองก้อเป็นช่าง อยากเป็นช่างเพราะชอบการคิดและวิเคราะห์
โดยนิสัยก้อชอบทำอะไรให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้
ทำแบบขายก๋วยเตี๋ยว
(ลวกๆ)ไม่ทำ
แต่ช่างส่วนใหญ่ที่เจอชอบขายก๋วยเตี๋ยวครับ

godone108

auttayoot

รอ พรุ่งนี้ คับ เดี๋ยว จะ มา บอก ว่่า ผล จะเป็นไงมั่ง

keeauto

น่าจะมีกระทู้ปักหมุดร้านเฮงซวยบ้างนะ ซึ่งมีมากมายทั้งรถยนต์และมอไซค์

auttayoot

- - รถเสร็จ แล้ว คับ   สภาพเครื่อง  ก็โอแล้ว  แน่นๆ     แต่ยังมีปัญหา กับ คาบู แล้วก็ เกีย   

คาบู พอ ซัด แล้วน้ำมันลงไม่ทัน เครื่อง ดับ เฉย= ="   ส่วน เกีย มันคลอน เหยียบ บางจังหวะไม่ลง = ="

JO WANGPONG

bodin

ถ้าผมเจอแบบพี่ผมจะไม่ไปเยียบร้านนั้นอีกสักทีเลยคับ

chaichan buntoon

;D ร้านส้นตีนแบบนี้  เจอผมแค่ครั้งเดียว  ผมเคยถามมันว่า มึงอยากทำอาชีพนี้ต่อไปมั๊ย  :D  ที่ถามแบบนี้เพราะมันจะเอาลูกน้องมากระทืบผ๊ม
ลูกน้องสะเพร่า แต่ลูกพี่ออกตัวปกป้อง  เห็นมาเยอะแล้ว ::)  แทนที่จะตรงไป ตรงมา แมร่งช่วยเหลือกันเอง  เลว ชั่ว ระยำ.... พอและ ด่าไปก้อเท่านั้น
ไม่ไปอุดหนุนมัน เดี๋ยวก้อเจ๊งไปเอง