Main Menu

หาสวิงอาร์มโช้คเดี่ยวใส่ zr120

เริ่มโดย fizzy01, สิงหาคม 21, 2016, 07:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fizzy01

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้ต้องการแปลงสวิงอาร์ม zr120 เป็นโช้คเดี่ยว พอจะมีของรุ่นไหน ยี่ห้อไหน ใส่ได้มั้งไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  :P

fizzy01

ผมกำลังคิดแปลงชุดท้ายเป็นท้ายมิเนียมแดช สวิงอาร์มแดช เชื่อมหูยึดเครื่องใหม่เอาเครื่อง vr มาลงทั้งชุด ความคิดผมมันเกินไปไหม 55555 เอาไว้ขี่เล่นในค่ายเฉย ๆ เอาไว้ขี่ลุยป่าลุยเขาเวลาฝึกทหารใหม่  :(

saravut

มีของอยู่แล้วก็จัดเลยครับ แต่ถ้าหาของอีกผมว่าเอาพอประมาณไหม
แปลงเยอะใช่ว่าจะดี เครื่องใหญ่ใช่ว่าจะแรง