Main Menu

อยากเห็น pdk - s1 กับ pdk - f1

เริ่มโดย manmocyc, ธันวาคม 30, 2014, 09:46:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manmocyc

พี่สมาชิกท่านใดมีรูปเจ้ารถทั้งสองรุ่นนี้บ้าง (เคยเห็นแว้บๆ แต่นานมากแล้ว)เอาเดิมๆก็ได้หรือถ้าตกแต่งแล้วยิ่งดีเลยครับ  แล้วทำไมรถทั้งสองรุ่นนี้ไม่ค่อยจะนิยมสักเท่าไหรเลยละครับ(แทบจะนับคันได้เลย) ผมมองว่าทรวดทรงมันก็สวยงามดีนะครับ และสองรุ่นนี้ มันแตกต่างกันตรงไหนเหรอครับ :'(

saravut

มันช่วงปลายยุคแล้ว อีกอย่างทำมาน้อยด้วย
มี3 รุ่นที่มาพร้อมกัน r 1 อีกรุ่น
ส่วนตัวเคยเห็นแต่ในโบชัวร์