Main Menu

รบกวนพี่ๆ หน่อยคร๊าบ เรื่องสวิงอาร์ม KR

เริ่มโดย bookie_run, ธันวาคม 12, 2015, 01:34:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bookie_run

น๊อตแกนสวิงอาร์ม KR ถอดไม่ออก ตอกก็แล้ว หล่อลื่นน้ำมันแร้ว ใครมีเทคนิคบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบ :D

SIRI

แกนน๊อตมันเป็นสนิม...ฉีดสเปรย์หล่อลื่นเย๊อะๆแล้วทิ้งไว้ข้ามวันเลย แล้วค่อยมาตอกใหม่...ถ้ามันขยับออกได้นิดนึงก็ฉีดสเปรย์เข้าไปอีก ทีนี้ลองตอกเข้านะครับ
อย่าตอกออกเพียงอย่างเดียว มันจะไม่ออกง่ายๆ ต้องตอกเข้า-ออกทีละนิด
.....แต่ถ้าไม่ขยับเลยคงต้องไปโรงกลึงละครับ ให้เขาอัดไฮดรอริคออกให้
เวลาตอกหาไม้มารองด้านล่างนะครับ ไม่งั้นกว่าจะออกตัวอลูมิเนียมมันจะเยินครับ :-*

bookie_run

sereynut

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ::) ::) ::) ::) ::)

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต การพนันเป็นสิ่งไม่ดี ใครเจอข้อความนี้ PM แจ้งผู้ดูแลด้วย รีสอร์ท ได้ที่นี่ royal1688