Main Menu

สมาชิกใหม่ ถามเรื่อง NSR

เริ่มโดย Toom_NSR, มิถุนายน 27, 2015, 11:40:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Toom_NSR

อยากทราบว่าตอนนี้ ราคา NSR ตาเหยี่ยว /Proarm ราคาประมาณเท่าไหร่ สนใจอยู่ครับ ปกติ ผมมี อยู่ 1คัน (ตากลม) เจอน้ำท่วม ตอนนี้จอดตายสนิท ครับ คิดว่า ถ้าซ่อมคงหมดเยอะ กะจะหาใหม่สักคันครับ ชี้แนะด้วยครับ :o
toom.0891052168

DEDOR

ราคาแรงๆ เชิญเลยนะครับ  อิอิ  สภาพดีก็แพงหน่อยครับ  แล้วแต่งบฯและความพอใจครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

lordomo

เดี๋ยวนี้ราคารถมันขึ้นค่อนข้างพอสมควรนะครับ

ดูอย่างของผมนะครับ Npro คันเขียว 22000 ซื้อมากลางปี 2556 รถเพิ่งทำสีมาแต่ตรงน็อตสียังไม่ค่อยดี
เสียงเครื่องเหมือนรถไถ เปลี่ยนก้านกับลูกปืนข้อเหวี่ยงไป 2500 เสียงถึงกลับมาเหมือนเดิม มั่นใจว่าราคาแค่นี้ไม่ใช่อะไหล่แท้แน่นอนครับ

N ตากลม สีแดง คันนี้ผมซื้อ มา 20000 ถ้วนพอดี ตอนต้นปี 2557 สภาพใหม่กริบมากครับ ใหม่หมด วิ่งได้เกิน 160+ อะไหล่เดิมทุกอย่างแต่น่าจะมีเทียมบ้าง ตอนนี้คันนี้ขายแล้วครับ ราคาเดิมด้วย

รถอะไรหว่า?

pongpang

pikky_team

ราคาขึ้นตามพวกนักปั่นราคา เมื่อก่อนแทบจะชั่งโลขายกันเลย