Main Menu

Rxsเร่งแล้ววอดจะดับแก้ยังไงครับ

เริ่มโดย ooobomooo, กรกฎาคม 17, 2015, 10:22:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ooobomooo

ผมได้มาสภาพเก่าไม่มีคาบูผมซื้อคาบูของเอ็นโปรเทียมมาใส่รถสตาร์ตอดง่ายแต่เร่งไม่ได้มันวอดจะดับ. ผมไม่ได้ใส่กรองอากาศเพราะมันไม่ตรงกันหัวเทียนของเก่า

saravut

ส่วนผสมไม่ลงตัว น่าจะหนาไป ลองเปลี่ยนนมหนูตัวใหญ่ดู
เดินเบาได้ไหม

yooth mtx

ถ้า RXS เดิมๆ  คาบูน่าจะใหญ่ไปนะครับ  แถมเป็นของเทียมอีก  เลยจูนยาก ลองหาของพวกที่ CC ใกล้เคียงกันน่าจะดีกว่านะครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ooobomooo

ขอบคุณมากเลยครับ 
หลังจากนั้นผมไม่ได้ทำอะไรเลยอยู่ดีๆพี่แกก็เร่งได้เป็นปกติงงเลย