Main Menu

____ ขอความรู้ การแปลง กล่องไฟ ls 2ปลํ๊ก มาใส่ปลั๊ก เดียวหน่อยครับ

เริ่มโดย RELAXER, ธันวาคม 02, 2013, 05:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

คือ รถ lsตัวแรก ผมกล่องปลั๊กเดียว ใส่กล่องเดิม รอบตัดไวมาก หันมาใส่กล่องผ่า รถผมวิ่งไกลแล้วมันไม่ค่อยเข้าท่าหลายอย่าง เช่น หัวเทียนแตก ไป 2 อัน รถเดิมๆระบบไฟไม่ได้แต่ง
เลยอยาก เอา กล่องls ตัวล่าสุด 2 ปลัีก (รหัส KGC C1728) มาแปลงใส่ปลั๊กเดียวได้ไหมครับ
   ขอบคุณล่วงหน้า
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

ZAAKA

ใส่ท่อสูตรอ่ะเป่าหัวเทียนแตก :-*
กล่องเอนเอสอาเดิมมาใส่แอลเดิมสตาทยากมากถ้าสายไฟยังครบไม่ตัดสายไฟออก
ขี่ไปลากได้แปดสิบ
มาลองแอลอิกคันตัดสายไฟทิ้งเหลือพอใช้สตาททีเดียวติด
แล้วก็ขี่ลากไปได้แค่แปดสิบคือกัน
ไปซื้อกล่องแดชสองปลั้กมาแระแต่ยังบ่ได้ลองเยย
อิกวันสองวันจาบอกเด้อ

puttasak

RELAXER

อ้างจาก: ZAAKA เมื่อ ธันวาคม 02, 2013, 06:53:33 หลังเที่ยง
ใส่ท่อสูตรอ่ะเป่าหัวเทียนแตก :-*
กล่องเอนเอสอาเดิมมาใส่แอลเดิมสตาทยากมากถ้าสายไฟยังครบไม่ตัดสายไฟออก
ขี่ไปลากได้แปดสิบ
มาลองแอลอิกคันตัดสายไฟทิ้งเหลือพอใช้สตาททีเดียวติด
แล้วก็ขี่ลากไปได้แค่แปดสิบคือกัน
ไปซื้อกล่องแดชสองปลั้กมาแระแต่ยังบ่ได้ลองเยย
อิกวันสองวันจาบอกเด้อ

ครับ รอฟังครับ ขอรูปต่อสายชัดๆด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

ZAAKA

RELAXER

ZAAKA

แจ่มมมมม
แค่ลองต่อสายแหย่ไปดูตามสีก้อใช้ได้
ลองไปลากมื้อวานก้อได้๑๖๕เท่ากล่องแอลเดิมรหัส๖๖๑
มันก้อลากยาวได้ทุกเกียเด้อฟังจากเสียงไม่สุดก้อลากแช่ไปได้เรื่อยเด้อ
แต่เครื่องมันไปเร่งไปก่อนแบบตัว๖๖๑สำหรับรถผมที่ตัดต่อสายไฟแบบนี้เด้อ
เดี๋ยวคงต้องต่อแบบใช้งานจิงๆซะแย้วววตอนนี้ก้อขี่เล่นไปก่อน
แต่รอบปลายก้อยังสู้กล่องแต่งบ่ได้เด้อ

aoaaued

ZAAKA

ผมไปค้นหากะทู้การโอนรถคนตายเลยผ่านมาเจอ
กล่องไฟไดๆสู้กล่องแดชห้าเกียไม่ได้ เอาแอลเดิมๆมีวัดรอบมาลอง
แค่จอดรถลองติดเครื่องดูแล้ว
กล่องแอลปลั้กเดียว13000
กล่องแอลสองปลั้ก 15000
กล่องแดชห้าเกียทะลุ18000 จนถึงไฟสองทีเลย    >:(