Main Menu

ขอถามหน่อยเกี่ยวกับ mate111 สักหน่อยครับ

เริ่มโดย NeungNeung, ธันวาคม 31, 2014, 01:03:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeungNeung

1ขอถามหน่อยครับ ว่า เสื้อฝาของ เมท 111 ทำลูก vr ได้ไหม ???
2เสื้อฝาของเมท111 ใส่กับ เมท นางพญาได้ไหมครับ
3โมหรีดวาว เมท111 นี่ทำยังไงครับ  ขอบคุณมากๆครับ

keeauto

เคยใช้อยู่นะแต่ตอบคำถามไม่ค่อยได้ ข้อ1นี่น่าจะทำได้แต่การทำแรงขนาดนั้นกับเครื่องแค่4เกียร์มันจะตื้อไปหน่อย ข้อ2ตอบว่าใส่ไม่ได้ ข้อ3นี่น่าจะเปลี่ยนแผ่นหรีดมันก็ไม่มีแผ่นหรีดแต่งขายล่ะมั๊ง