Main Menu

ท่อไอเสีย

เริ่มโดย ืีnum2539, ตุลาคม 05, 2014, 08:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืีnum2539

ท่อไอเสีย ตันทำไงดีครับ ไม่อยากไปให้ร้านเขาผ่าท่อเอาเขม่าออก ร้านเเม่งคิดเเพงเกินครับ  :( :( :( :( :(

geenee

Pdk เทียม พันต้นๆแรงครับ เอาดีๆก็ท่อตีในเว็บนี้ไม่มีตัน ท่อมันโล่งๆ แรงดีน้ำมันพุ่งครับ ;)

kookkai

เอาน้ำยางล้างห้องน้ำชนิดเข็มข้นพวกเป็ดหรือวิคซอลกรอกเข้าไปแล้วทิ้งไว้ซัก15นาทีระวังอย่าให้ถูกมือเทออกแล้วกรอกน้ำสะอาดล้างหลายๆรอบ หรือเอาเบนซินพวกอี85ยิ่งดีกรอกเข้าไปให้เต็มพลาสติกรัดหัวท้ายทิ้งไว้คืนนึงแล้วเทออกทั้งสองวิธีให้เอาต้อนไม้หรือพลาสติกเคาะช่วยจะดี

ืีnum2539

คือ ปลายท่อของผมมันถอดน็อตไม่ได้ไม่ เอาไส้กรองออกไม่ได้ มันเปนท่อปิด อะครับ ถ้าผมไปซื้อปลายท่อ ทีมันถอดน็อตได้มาใส่ เปนไรไม่ครับ