Main Menu

ถอดตลับลูกปืนออกจากล้อแม็กอย่างไรครับ

เริ่มโดย pikky_team, กันยายน 02, 2014, 04:15:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pikky_team

ถอดตลับลูกปืนออกจากล้อแม็กอย่างไรครับ
ล้อ zx ครับ ถอดแหวนสปริง ออกแล้ว แต่ไม่รู้จะเอาตลับลูกปืนออกมายังงัย คือจะเอาล้อไปทำสีใหม่น่ะครับ
มันต้องตอกตรงไหนยังงัย รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

SIRI

:(ลองดูครับ...พอช่วยได้มั้ยครับ พยายามเขี่ยบู๊ชกลางหลบแกนลูกปืน...และหาเหล็กตอกที่เหลี่ยมดีๆ ค่อยๆตอกหลายมุม ลูกปืนจะได้ไม่เบียดขอบครับ
หาไม้รองด้านล่างด้วยนะครับ แม็กจะได้ไม่เยิน...

pikky_team