Main Menu

ท่อข่าง & ท่อลอด

เริ่มโดย mozzzayoname, เมษายน 09, 2013, 08:26:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mozzzayoname

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

p_oot

เข้ามาศึกษาครับ
รถผมกำลังมีปัญหาอยู่เลย ไม่รู้เกี่ยวกับท่อลอดรึป่าว

armturbo1

อ้างจาก: p_oot เมื่อ เมษายน 23, 2013, 02:22:36 หลังเที่ยง
เข้ามาศึกษาครับ
รถผมกำลังมีปัญหาอยู่เลย ไม่รู้เกี่ยวกับท่อลอดรึป่าว

ปัญหาที่ว่านี่คืออาการแบบไหนครับ ผมก็เพิ่งใส่
(อาร์ม) 085-9978887
นายอรรณพ คงกลั่น
52/32 หมู่บ้านภานุพงษ์ ซอย 2 ถนน เฉลิมพระเกียรติ ร.9
ม.2 ต.ปากแรต อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 70110

teerapon2538

เรื่องท่อผมเข็ดกับมันล่ะ จากประสบการณ์ ท่อเดิมๆ สนิดๆ ดีไม่รอรอบ ตำรวจไม่จำ บิดแว๊นๆผ่านตำรวจได้ ฮ่าๆ  ท่อข้างตลาด วิ่งก็ใช้ได้ถ้าทำเครื่องมานิดหน่อย ท่อเดิมผ่า วิ่งดีเหมือนกัน แต่เสี่ยงกับตำรวจ  รถผมลูกทะลุเพราะท่อโล่งเกินมา2รอบล่ะ พอล่ะ ไม่เอาล่ะ ฮ่าๆ  ตอนนี้ท่อเดิม แยงพอร์ทดีๆหน่อย บิดยกเลย  ???
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

JMF

ท่อข้างครับ รับได้กับทุกสถานการณ์ ทั้งการขับและการโม
จ๊อด ครับ เฟคบุ๊ค :เทวดา เล็บดำ
ผมไม่ได้เป็นช่างครับแค่ชอบทำความรู้มีไม่มากถ้าตอบได้ผมตอบครับ
ผ่ากล่องไม่ใช่เรื่องยาก คุณเองก็ทำได้
คลิก -->http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=72618.0

bigwas

Yamaha Tzr -R