Main Menu

พี่ๆๆรออะไหล่ในเวป ช้าสุดนานกี่วันครับอยากทราบ

เริ่มโดย wanchai.j, พฤษภาคม 28, 2014, 05:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanchai.j

คนขายส่งแบบลงทะเบียนตรงเวลาดีครับ  แต่หลังจากรับเข้าระบบ พี่ท่านใดเคยรอนานสุดกี่วันครับอยากทราบ :( :'(

saravut

เคยรอ 5 วัน จากทางเหนือ มาระยอง
นานสุดแล้วไม่นับวันหยุด

เดช..ไอ้เสื้อทอง

11 วัน หลัง ไปรษณีย์ รับเข้าระบบ     จาก โคราช  มา  เชียงใหม่

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

pu966

รอมาสามปี จนถึงทุกวันนี้ยังกำไบเสร็จอยู่เลย ของน่าจะถูกสอยไปแล้ว เหอะๆ

thidasatan

DEDOR

เป็นปีแล้วครับ  เพราะเค้าไม่คิดที่จะส่งมาให้เลยครับ(โดนโกง)  555++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

lordomo

รถอะไรหว่า?

Man nsr

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤษภาคม 29, 2014, 09:54:28 ก่อนเที่ยง
เป็นปีแล้วครับ  เพราะเค้าไม่คิดที่จะส่งมาให้เลยครับ(โดนโกง)  555++

เป็นปลีเลยครับ อิอิ   :-[ ;) :( >:( :D

kobchai พระประแดง

ถ้าไม่โดนโกง และสถานะการณ์บ้านเมืองงปกติ ยังไงก็ไม่น่าจะะเกิน 7 วัน
เกินจากนั้น ก็ต้องรีบติดต่อ พูดคุยกันและขอคำอธิบาย ถ้าเหตุผลดี ไม่มีเจตนาจะโกงคนซื้อก็ทำใจรอได้.
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130