Main Menu

We are the VR R.

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤษภาคม 12, 2014, 10:30:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อู๋ ลำพูน

กระแสรถแรงๆเมื่อในอดีตกำลังเติบโตในซอกหลืบของสังคม รถมอ" ไซค์ แบบว่า ในปัจจุบันนี้อาจหารถเสียงหวานๆมาเล่นได้ง่ายๆในแบบอดีตคงยากอะครับ จะมีเล่นก็ต้องเอาใจแลกหนักกันไปพักใหญ่พร้อมกับเงินก้อนใหญ่ๆ วันนี้ผมจับเอา ยามาฮ่า VR.150R.มาปัดฝุ่นแปลงโฉมใหม่จะทำแนวแวนซ์ พยายามนึกถึงตอนอดีตตอนนั้นเค้ากำลังฮิตไรกันบ้าง.มาตามดู เนื้อเรื่องเราได้ครับ..
 หลังจากซุ่มมานานแรมปีๆ
รื้อ เรื้อนๆ

อู๋ ลำพูน

ดูสถาพลูกแล้ว มันน่าปั้นมัยละครับ รถคันี้ไม่ช้ำแต่คนส่วนมากไม่เอาครับ เพราะเบาะมันขาด เลยไม่เปนที่สนใจของคนทั่วไป
ลูกเร่ง ใสๆๆ
สถาพกระป๋อง ยังไม่ได้ล้างยัง ดูสด

mongkol,go

เห็นด้วยอย่างแรงปั้นต่อครับ

อู๋ ลำพูน

อู๋ ลำพูน

เริ่มฟักเปนตัวแล้ว....

อู๋ ลำพูน

ทำการปั้นเป็นทางการสำหรับ ยามาฮ๋า ก็ร้านนี้ครับ " ตู่ ต้นธง หรือ ร้าน ตู่ ยามาฮ่า" ครับพี่น้อง

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

saravut