Main Menu

หาร้านซ่อมแม็กซ์ LS ย่านฝั่งธนฯ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

เริ่มโดย Yamato, มีนาคม 12, 2014, 08:48:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yamato

ตามหัวข้อครับ ได้แม็กซ์ L มาคู่นึง สังเกตุว่ามีดุ้ง
ขอแถวๆฝั่งธนฯ วงเวียนใหญ่ ท่าพระ เพชรเกษม หรือใกล้เคียง
ของานเนียนๆ ท่านใดมีประสพการณ์หรือร้านประจำ แจ้งหน่อยนะครับ
*ถ้าเป็นร้านทำสีด้วยก็จะกล้วยทอดมาก ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ*

PassOne

แถวบางบอน 1 มี1 ร้าน ดัดแล้ว ไม่ 100%นะครับ
แถวถนนจัน 1 ร้าน ศูนย์การค้าวรรัตน์ ไม่100% เหมือนกัน

ผมไปทำมา ทั้ง 2 ร้าน ใส่ยางไปดูไม่รู้ว่าดุ่งมาครับ
ปล. ทั้งสองร้านคิดราคารวมครับ วงละ 100 หรือไงเนี้ยครับจำไม่ได้
      ก่อนทำเค้าจะไล่ให้ดูเลยว่ากี่จุดเยอะไหม คิดราคาเลยไม่หมกเม็ด
ภานุพงษ์ วงษ์จันทร์     Tel 0846764674  นุครับ
โอนเงินที่ ธ.กสิกรไทย สาขา พหลโยธิน 7992431969

Yamato

ขอบคุณครับ ที่อื่นๆ ก็ชี้แนะได้ครับ ระดมกันหลายๆที่
*รบกวนอีกนิด มีชื่อร้าน ย่านความถี่ ถ้ามีเบอร์ด้วยก็ดีครับ*

NSR500

แถวอารีย์สัมพันธ์ ซอย5  แม็กเทียมยังทำได้  ล้อละประมาณ 300 ครับ

Yamato

อ้างจาก: NSR500 เมื่อ มีนาคม 14, 2014, 05:12:28 หลังเที่ยง
แถวอารีย์สัมพันธ์ ซอย5  แม็กเทียมยังทำได้  ล้อละประมาณ 300 ครับ
ขอบคุณครับ ไกลไปหน่อย แต่ก็เป็นอีกทางเลือก ถ้าหาไม่ได้จริงๆ

pikky_team

ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ ของผมมันไม่ใช่แค่ดุ้ง แต่มันแตกเลย แต่ยังไม่หลุดออกจากกัน แบบนี้เค้ารับซ่อมใหมครับ
ขอบคุณครับ
ปล.แล้วที่เค้าลงขายกัน บอกว่าไม่ดุ้ง แต่มียิ้ม หมายความว่าอย่างไรครับ ดุ้งกับยิ้มมันต่างกันอย่างไร

ZAAKA

ใส่ไปโลด
ถึงล้อดู้งมียิ้มแต่ขอบไม่เบี้ยวล้อไม่คด
ผมจับมาอาบน้ำทาสียัดใส่โลด
ขี่ไปไกล้ไกลมะวานนี้๙๐โลไปบึงกาฬ ไม่มีแสดงอาการส่ายหน้าหลังไดๆทั้งสิ้น
ขนาดล้อหลังเบ้าลูกปืนหลวมนิดๆแต่หนีบเข้ากะสวิงอามอัดไป ๑๒๐-๑๔๐ หนักเบาบ้าง :-*