Main Menu

มีท่านใดเคยเอาปอด n pro มาใส่ n ตากลมบ้างครับ

เริ่มโดย lordomo, เมษายน 11, 2014, 06:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

พอดีมีเพื่อนอยากลองเอามาใส่น่ะครับ ไม่ทราบว่าดีขึ้นมั้ยครับ มันชนกรองอากาศมั้ยครับ
รถอะไรหว่า?

aoaaued

ใส่ได้เลยครับ ตากลมของผมก็ใส่ทั้ง3คันครับ ความรู้สึก(ส่วนตัวนะ)รอบมันนิ่งดี รอบเดินเบา รอบเร่งไม่สะดุด และเซฟน้ำมันด้วยครับ

lordomo

ขอบคุณครับ
รถอะไรหว่า?

lordomo

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ เมษายน 12, 2014, 11:33:46 หลังเที่ยง
ใส่ได้เลยครับ ตากลมของผมก็ใส่ทั้ง3คันครับ ความรู้สึก(ส่วนตัวนะ)รอบมันนิ่งดี รอบเดินเบา รอบเร่งไม่สะดุด และเซฟน้ำมันด้วยครับ
ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ รถทั้งสามคัน ของท่านพี่ใช้คาร์บูเดิมรึเปล่าครับ ถ้านอกจากใส่ปอดแล้ว ผมลงคาร์บู npro ด้วย มันจะดีมั้ยครับ ต้องปรับจูนอะไรอีกรึเปล่า
ถ้า ไม่ดีก็จะใส่คาร์บูเดิม เปลี่ยนแค่ปอดเฉยๆครับ
รถอะไรหว่า?

aoaaued

อ้างจาก: lordomo เมื่อ เมษายน 17, 2014, 06:37:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ เมษายน 12, 2014, 11:33:46 หลังเที่ยง
ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ รถทั้งสามคัน ของท่านพี่ใช้คาร์บูเดิมรึเปล่าครับ ถ้านอกจากใส่ปอดแล้ว ผมลงคาร์บู npro ด้วย มันจะดีมั้ยครับ ต้องปรับจูนอะไรอีกรึเปล่า
ถ้า ไม่ดีก็จะใส่คาร์บูเดิม เปลี่ยนแค่ปอดเฉยๆครับ

เรื่องคาบูฯผมก็ใส่ตามที่มีอยู่แหละครับ คันนึงคาบูโปรเทียม อีกสองคันคาบูเดิมครับ ผลออกมาในความรู้สึกว่าความแรงมันพอๆกันแต่คันใส่โปรเทียมจะเซฟน้ำมันกว่าเขาครับ