Main Menu

น้ำเข้าเครื่องทางไหนได้บ้าง ser

เริ่มโดย PegasO, กุมภาพันธ์ 27, 2014, 09:37:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PegasO

มองผ่านตาแมว มันมีสีนม อยุ่นิดๆ สงสัยมีน้ำเข้าไป แต่มันจะเป็นหลังล้างรถ

แต่ผมต่อสายระบายให้กับช่องบนเครื่องที่อยู่ใต้คาร์บูแล้ว ไม่น่าจะเข้าทางนั้นได้

แล้วมันมีตรงไหนอีกไหมครับ

:P :P :P

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

JO

PegasO

วันนี้เอ๊ะใจ ฝาเติมน้ำมันเครื่อง มันปิดได้แบบฝืดมือ

เลยหงายมาดู ชัดเลย ไม่มีโอริง มันต้องเข้าตรงนี้แหละ

ลองเปลี่ยนตรงนี้ก่อน ถ้าไม่หาย เด๋วเช็คอย่างที่ท่านข้างบนว่า

PegasO

ค่อยๆแก้กันไปครับ หาเจอสาเหตุ มันโล่งอกจริงๆ

เหมือนเล่นเกมส์แล้วผ่านด่าน จัดการ boss ได้

สบายเลย กินอิ่มนอนหลับ 555

aoaaued

ASENAL

ตั้งแต่ เจ้านี้มา

ได้รายละเอียดเซอร์เพิ่มมากเลย

บวก 1

PegasO

อ้างจาก: ASENAL เมื่อ มีนาคม 01, 2014, 08:39:08 ก่อนเที่ยง

บวก 1

>:( >:( >:(

หวังว่า สมาชิกท่านอื่นจะไม่รำคาญผมนะครับ เพราะผมก็เหมือนช่างทั่วไป ที่มีความอยากรู้

และผมก้เล่น Serpico เพราะใจมันรัก อยากจะดูแลมันด้วยมือของผมเอง ถ้าไม่จนปัญญาจริงๆ

ขอบคุณข้อมูลดีๆ ที่ทุกท่านแบ่งปันผมครับ

:D

suphachai

อ้างจาก: PegasO เมื่อ มีนาคม 01, 2014, 05:39:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ASENAL เมื่อ มีนาคม 01, 2014, 08:39:08 ก่อนเที่ยง

บวก 1

>:( >:( >:(

หวังว่า สมาชิกท่านอื่นจะไม่รำคาญผมนะครับ เพราะผมก็เหมือนช่างทั่วไป ที่มีความอยากรู้

และผมก้เล่น Serpico เพราะใจมันรัก อยากจะดูแลมันด้วยมือของผมเอง ถ้าไม่จนปัญญาจริงๆ

ขอบคุณข้อมูลดีๆ ที่ทุกท่านแบ่งปันผมครับ

:D

:D :D :D
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133