Main Menu

จะมาถามเรื่องkr ลงขอบ 17

เริ่มโดย Newzai, กุมภาพันธ์ 13, 2014, 09:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Newzai

พวก พี่ๆ ครับ พอดีผม จะ เอา kr มาลง ขอบ ใช้ดุมอะไรได้ บ้าง ครับ ???
นอกจากดุม kr แล้ว จะใส่ดุมอะไร แทนได้ปล่าวครับ :)
ขอบคุณมากๆ ครับ :'(

JO

SIRI

:-*เรื่องมันจะไม่จบง่ายๆสิครับ ไหนจะระบบเบรกอีก ...คงสนุกดีครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

lordomo

ก็ต้องถามก่อนว่า จะเอา 17 ลวด หรือ 17 ล้อแม็กครับ
ถ้าเอาล้อลวด ก็เอาดุมKR นั่นแหละครับง่ายดี แต่ถ้าเอา 17 แม็ก ก็ลองเอาล้อหลัง serpico SE ดูครับ
แนะนำว่าเอาของยี่ห้อมันดีที่สุด ถ้าเอาของรถอื่นมันต้องแปลงอีกยุ่งยากครับ
รถอะไรหว่า?