Main Menu

TZR คันสตาร์ทรูด

เริ่มโดย bosozoku, มีนาคม 06, 2014, 11:04:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosozoku

พี่พอจะทราบไหมครับว่าโช็คหลังรุ่นไหนที่ใส่ TZR แล้วมันสูงขึ้นนิดนึงอ่ะครับ

ตอนนี้ใส่ตัวยกสูงแล้วแต่ยังไม่พอใจกับความโด่งของท้าย ขอสอบถามเป็นความรู้หน่อยครับ เผื่อมีโอกาศเปลี่ยนโช้คจะได้จัดหนัก

:-[

bosozoku

อีกเรื่องนึงครับ power reeds ของแต่ง TZR พอหาที่ไหนได้มั่งครับ หรือแปลงของรุ่นไหนใส่ได้มั่ง อยากแต่งของ BOYESEN ครับ

KENG_TZ

ถ้าแบบของผมสูงพอมั้ยครับ ใส่โช๊คของTZM.ครับ....

***((...Club ใจง่าย...))***

bosozoku

ของพี่สูงพอดีกำลังสวยครับ ใช้โช้คหลัง TZM หรอครับ YSS ป่ะครับหรือของเดิม สูงมากกว่าของเดิมTZRเยอะไหมครับ  :D

อยากโด่งแบบคันนี้อ่ะครับ กลัวว่าพอมันดูเตี้ยจะใส่ล้อหน้ากว้างไม่สวยน่ะครับ

:-*

KENG_TZ

มะใช่YSS.หรอกครับ จำยี่ห้อมะได้ครับ ราคาเกือบพันเหมือนกัน แต่สเป็กซ์ตรงรุ่นTZM.ครับ และอาจเป็นเพราะหูจับน็อตโช๊คอาร์มเนี่ยมมันสูงกว่าอาร์มเดิมด้วยล่ะมั้งครับก็เลยดูสูงขึ้นมานิสนึงครับ...^__^

***((...Club ใจง่าย...))***