Main Menu

ขอความช่วยเหลือครับ จะย้ายเสื้อ+ลูก ของรถรุ่นเดียวกัน แต่ไปใส่อีกคัน.....

เริ่มโดย nouvomxclub, กุมภาพันธ์ 02, 2014, 03:02:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nouvomxclub

ขอความช่วยเหลือครับ จะย้ายเสื้อ+ลูก ของรถรุ่นเดียวกัน แต่ไปใส่อีกคัน..... ต้องทำอย่างไรครับ

เอาแค่เสื้อ+ลูกสูบนะครับ พอดีลูกเดิมมันไซต์ 100 แล้วเครื่องหลวม+รูเสาปะเก็นเน่า ขันเข้าออกไม่ได้

เลยจะเอาเสื้อ+ลูกอีกคันมาครับ ลูกไซต์ 250 ต้องทำอย่างไรครับ

ถอดเห็นเพื่อนว่าต้องถอดสลักอะไรอย่างไรหรอครับ

aoaaued

เครื่องมือพร้อมมั๊ย เคยทำมาบ้างรึเปล่าล่ะ ถ้าเคยทำมาแล้วก็เรื่อง จิ๊บๆ ไม่ใช่เรื่องยาก
ถ้ายังไม่เคยทำเองก็เอาไปให้ร้านเขาทำให้ หากเราอยากทำเป็นบ้างก็ไปนั่งดูเขาทำครับ

nouvomxclub

ไม่เคยทำเลยครับ
เครื่องมือที่ว่านี่ต้องมีอะไรบ้างหรอครับ
อยากเข้าร้านแต่ทรัพย์มีจำกัดครับ

suphachai

ลองศึกษาดูครับ ไม่ตรงรุ่นแต่ก็ใกล้เคียงกัน

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

ponggame1

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts

Arm TZ

JO

ลองเองเลยครับ ไม่ต้องกลัว ถอดยังไงใส่ยังงั้น ระวังตอนใส่คิ๊บล็อคหน่ิอยครับ หาอะไรมาปิดช่วงข้อเหวี่ยงไว้หน่อยเดี๋ยวจะหล่นลงเครื่อง

nouvomxclub

ใกล้เสร็จแล้วครับตอนนี้ ตอนนี้กำลังหาปะเก็นตีนเสื้ออยู่ รื้อออกหมดแต่ลืมซื้อ  :P