Main Menu

ท่อไต้ท้องบุุบ

เริ่มโดย o_nsr, มกราคม 23, 2014, 01:52:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

o_nsr

ท่อไต้ท้องบุุบมากๆ มีผลอะไรกับรถบ้าง

JO

เสียงไม่ดี วิ่งไม่ออก น่าจะเกี่ยวนะ

lordomo

ต้องถามว่าบุบมากแค่ไหนครับ ของผม KR บุบเยอะจนมันแบนเหมือนท้องท่อ n pro อ่ะ ยังไล่กวดกับชาวบ้านได้ครับ
รถอะไรหว่า?

Arm TZ

ถ้าบุบไม่มากยุบไปซัก 1 ซม. ก็ยังไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าบุบมากพื้นที่ท้องท่อหายไปเยอะแบบนี้ก็วิ่งไม่ออกครับ

aoaaued

บุบไม่มากก็ไม่ต้องคิดมากปล่อยมันไปก่อน หากยุบไปเยอะค่อยเอาไปให้ร้านทำท่อเขาจัดการคืนสภาพซะ เพระมันมีผลต่อแรงเครื่องและการกินน้ำมันเหมือนกันครับ