Main Menu

อาการของมอเตอร์วาล์วTZR

เริ่มโดย S40, มกราคม 19, 2014, 08:35:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

S40

ถ้าอาการของมอเตอร์วาล์วTZRมันเสียจะมีอาการยังไงบ้างครับ
รถผมมีอาการแปลกๆๆ เปิดสวิทซ์กุญแจบางครั้งมันก็ทำงานบางครั้งก็ไม่ทำงาน :)

papu

@@TaJung@@

ของผมอาการนี้เป็นมาพักนึงแล้ว  แต่เป็นกับสายไฟขาดใน  ยกสายไฟเมนใหม่หายแล้ว

หลักๆต้องดูว่าตอนมันทำงานมันทำงานปกติไหม  ถ้าปกติ ไล่สายไฟได้เลย

เซอร์โว  ถ้าต่อไฟเข้าปลั๊ก   ดำ -  น้ำตาล + แล้วมันหมุนไปกลับแล้วหยุด  แบบนี้ปกติ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

KENG_TZ

เข้ามาเก็บข้อมูลเช่นกันครับผม...อิอิ

***((...Club ใจง่าย...))***

Back-boy

ratree

อ้างจาก: S40 เมื่อ มกราคม 19, 2014, 08:35:25 หลังเที่ยง
ถ้าอาการของมอเตอร์วาล์วTZRมันเสียจะมีอาการยังไงบ้างครับ
รถผมมีอาการแปลกๆๆ เปิดสวิทซ์กุญแจบางครั้งมันก็ทำงานบางครั้งก็ไม่ทำงาน :)

เสียก่ะ บ่เฮ็ดงาน เฮ็ดบ้างพักบ้าง จังซี่เพิ่นเป็นไข้  อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ