Main Menu

vr150 ปลั๊กขั้วเล็กๆ ที่ใกล้ๆกับกล่องไฟคือปลั๊กอะไรหรอครับ

เริ่มโดย nouvomxclub, มกราคม 06, 2014, 08:54:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nouvomxclub

vr150 ปลั๊กขั้วเล็กๆ ที่ใกล้ๆกับกล่องไฟคือปลั๊กอะไรหรอครับ

aoaaued

มีรูปมาแสดงสักหน่อยจะดีมากเลยครับ เพื่อนๆจะได้บอกได้ตรงจุดครับ

nouvomxclub

suphachai

ไล่ดูครับ (แก้ไขแล้วครับ)

และอีกหลายรุ่นครับ กดด้านล่างเลย
เครดิต
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=693.0
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

nouvomxclub

goy_2daxh

แล้วมันวิ่งไปลงที่ไหนล่ะครับ ไล่ดูโลดอ้าย
คน ไทบ้าน

nouvomxclub

อ้างจาก: goy_2daxh เมื่อ มกราคม 08, 2014, 09:31:06 ก่อนเที่ยง
แล้วมันวิ่งไปลงที่ไหนล่ะครับ ไล่ดูโลดอ้าย

ปลั๊กออกจากกล่องไฟครับ แต่อยากรู้หน้าที่มันอะครับ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nouvomxclub

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 08, 2014, 10:35:39 หลังเที่ยง
ปลั้กมัดไฟ

คือผมได้กล่องแต่งมา มันให้เสียบอันนั้น เลยอยากรู้ว่ากล่องมันช่วยอะไรอะครับ

กล่อง top speed ที่แจกในกลุ่มอะครับ