Main Menu

เอาโครงVR มาใส่ TZR ได้ไหมครับ แบบว่าอยากได้ขาตั้งกลางอ่ะ.....

เริ่มโดย thanh, มกราคม 04, 2014, 08:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanh

พอดีโครงเก่าสภาพมันน่าเปลี่ยนครับ เลยว่าจะเอาของวีอาร์มาใส่ ผมชอบขาตั้งกลางน่ะสิ เท่าที่ดูๆแล้ว วีอาร์มีขาตั้งกลางจริงๆแฮะ และอาจจะตีท่อใหม่หลบ
พอเป็นไปได้ไหมครับ

JO

ใส่กันได้ทุกอย่างยกเว้นท่อ แต่เรื่องทะเบียนนี่ซิ

keeauto

ตามท่านข้างบนว่า อีกอย่างคือหม้อน้ำของวิอาร์เล็กกว่าทำให้ต้องทำหูยึดใหม่  ผมว่าทำหลายอย่างแบบนี้รอซื้อtzสภาพพอได้สัก5-6พันดีกว่า

aoaaued

ip-man

ผมมีโครง  TZR  สภาพดีพร้อมเล่มทะเบียน สนมะ (ไม่มีชุดโอน)

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ