Main Menu

ควันขาวเยอะกว่าเดิม

เริ่มโดย naratorn, ธันวาคม 07, 2013, 10:48:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naratorn

ก่อนถ่ายเน้ำมันเกียร์เวลาขี่ ช้าๆควันจะออกน้อย จะออกเยอะก็เวลาขี่เร็ว หลังถ่ายควันออกเยอะมากจะขี่ช้าหรือเร็วก็ออกเยอะ แถมยังมากกว่าเดิมอีก อาการแบบนี้แสดงว่าเป็นเพราะิอะไรหรอครับ

Giyotin

ray

อ้างจาก: Giyotin เมื่อ ธันวาคม 07, 2013, 12:38:45 หลังเที่ยง
ซีลข้อหรือปล่าวครับ

เห็นด้วยครับ เช็คน้ำมันเกียร์ถ้าหายไปก็ชัวร์เลยแล้วเช็คปั๊ม 2t ด้วยนะตรงมาร์คหรือเปล่าบางรุ่นมาร์คยังตรงอยู่แต่ข้างในสึกหรอแล้วก็มี

aoaaued

ASENAL