Main Menu

หาพิกัดร้าน รับทำ TZR / TZM แบบจบๆครับ มีเพื่อนๆในเวปบอก ร้านลุงแดงครับ อยากทราบพิกัดครับ

เริ่มโดย sucheep, พฤศจิกายน 16, 2013, 11:48:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sucheep

ช้วยด้วยครับ   แผนที่  หรือบอกทางด้วยครับ  หรือมีร้านอื่น  ก็ได่นะครับ
ไม่เอาแบบโดนฟันนะครับ  ขอแบบทำแล้วจบครับ
พอดีจะแปลง  ล้อ  TZM  ใส่ TZR
้ืืื่่

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

sucheep

แล้วลุงแดงรับทำไหมครับ
แกอยู่แถวไหนครับ  อยากไหขอคำปรึกษาครับ
แล้วมีร้านไหนรับทำ TZR  ไหมครับ
้ืืื่่

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: sucheep เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2013, 06:52:54 ก่อนเที่ยง
แล้วลุงแดงรับทำไหมครับ
แกอยู่แถวไหนครับ  อยากไหขอคำปรึกษาครับ
แล้วมีร้านไหนรับทำ TZR  ไหมครับ
ไม่ได้รับทำนะครับ...(เพราะไม่ค่อยว่าง  ทำงานประจำเป็นหลัก..)
แนะนำว่าหาสมาชิกในเวป ท่านอื่นๆ หรือ ร้านช่างกิ๊กจะดีกว่าคับ..
อ้อ...ลองติดต่อ ท่านเอก ท่าพระสิครับ...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...