Main Menu

อยากทราบ ราคาโครง เเคร๊ง เล่ม rxz ตัวดั้มหน้า-หลัง

เริ่มโดย Champ_TK, พฤศจิกายน 07, 2013, 05:37:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Champ_TK

พอดีอยากได้ โครง เเคร๊ง เล่ม rxz ตัวดั้มหน้า-หลัง

อยากทราบว่าพอจะมีมั้ย เเล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ออลืมไป ผมน้องใหม่ ครับ ชื่อเเชมป์ครับ อยู๋สมุทรปราการ เเถวช้างสามเศียร

ip-man

ลองไปโพสในห้องซื้อขายดูซิครับ  ส่วราคาแล้วแต่จะตกลงกัน ไม่มีราคากลางอยุ่ที่ความพอใจของผู้ซื้อผู้ขาย  แล้วแต่จังหวะเวลาและโอกาส

Kei