Main Menu

ชุดสวิตซ์กุญแจ KR แบบ 4 สาย กับ 6 สาย แตกต่างกันอย่างไรครับ

เริ่มโดย coppermine, ตุลาคม 17, 2013, 10:36:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coppermine

ขอสอบถามหน่อยครับ ชุดสวิตซ์กุญแจ KR แบบ 4 สาย กับ 6 สาย แตกต่างกันอย่างไรครับ

manu16

มันใส่กันไม่ได้อยู่แล้วครับ

รุ่นเก่าเครื่องใบพัด ไม่มีกล่อง ปะเก็นฝาสูบเหล็ก ใช้4สาย

รุ่นไหม่ วาล์วคู่ มีกล่อง ปะเก็นฝาโอริง ใช้6สาย

แผงคอบน/แฮนด์ ก็ไม่เหมือนกัน
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย