Main Menu

NSR RR มีกรอบตัวถัง(ที่เป็นพลาสติก) ขายไหมอะครับ พอดีมันแตกอะคับ

เริ่มโดย gdhsatanic, ตุลาคม 08, 2013, 02:25:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gdhsatanic

สวัสดีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

หลังจากผมไม่ได้ใช้มอเตอร์ไซค์มานานกว่า   2 ปีครึ่ง วันนี้ผมได้เอารถมาซ่อมจนพอใช้ได้แล้ว แต่เมื่อวานนี้ เอาไปคว่ำมา 5555 พอดีน้ำมันท่วม เลยลื่นล้มนิสนึงอะคับ
เท่าที่เช็คก็มีตัวถังที่เป็นพลาสติก (ผมไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร) แตกเสียหายนิดหน่อย แล้วก็สติกเกอร์ถลอกฝั่งนึง แต่ไม่มาก

เลยอยากทราบว่า มันมีกรอบตัวถังขายไหมอะครับ ราคาแพงมากหรือเปล่า

ผมใช้ NSR RR อยู่นะครับ

125cc.Only

เป็นไฟเบอร์กลาสใช่มั้ย
เค้าเรียกแฟริ่ง
ในเวบมีมาขายบ้างปะปราย sinvลองประกาศรับที่ห้องซื้อขายครับ
หรือเบิก0 ติดต่อได้ ที่ID "เดชไอ้เสื้อทอง"

Porrr

เดช..ไอ้เสื้อทอง

หายากมาก ๆ ครับ  เป็นอะไหล่ ที่ ผม ยอมเลย ...

หาก ต้องการ จริง ๆ ตอนนี้ ก็ มีเป้น งาน ไฟเบอร์ หล่อใหม่ พอ ประกอบ ให้ดูเป็น ทรงได้อยู่  ..

แต่ราคา ก็ แพง พอสมควร เพราะเป็น  งาน แฮนด์เมด ..ทำ ชิ้น ต่อ ชิ้น ครับ 

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "