Main Menu

vrใส่เสื่อtzแล้วไม่วิ่งคับ มันสดุดอ่ะไม่รู้เป้นไรคับ

เริ่มโดย thekwng, พฤษภาคม 15, 2013, 10:47:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thekwng

vrใส่เสื่อtzแล้วไม่วิ่งคับ มันสดุดอ่ะไม่รู้เป้นไรคับ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

รายละเอียดมันน้อยจัง สะดุดนี่มีหลายสาเหตุนะครับเนี่ย
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Arm TZ

องค์ประกอบต่างๆนอกจากเสื้อฝาแล้วมีอะไรอีกบ้างครับ

yooth mtx

เสื้อ TZ มันมีวาวล์นะครับ  แล้วตอนนี้ทำไงกะวาวล์ไว้ล่ะครับ 
   ถ้าจะให้ดีเอามาทั้งชุดเลยครับ  เสื้อ-สายไฟ-กล่อง-จานไฟ-และเซอร์โว

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

nantawut

j-o-n-g

RTAF RESCUE

ถูกครับเอาเสื้อ TZR มาใส่VR ต้องยกชุดวาล์วมาด้วย ถึงจะขับง่ายล็อควาล์วต้องเล่นรอบสูงถึงจะมารอบต่ำๆเหนื่อย
แต่จริงๆแค่เสื้อเดิมใส่ท่อTZR(ผ่า) แล้วยกพอร์ทไอเสียสัก 2มิล ก็ขี่มันส์ขึ้นแล้วครับ