Main Menu

ใครเคยเอาเครื่องเฟรชไปวางเมท111บ้างครับแนะนำที

เริ่มโดย keeauto, กันยายน 26, 2013, 02:15:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keeauto

ตอนแรกผมได้ยินมาแต่ว่าเครื่องเฟรช เรนโบว์ เอาไปวางแทนเมทได้พอดีแต่พอได้เครื่องเฟรช100มาแล้วหูยึดมันห่างกันเป็นนิ้ว

อ่า..ขอยืมรูปเจ้าของมานะครับ พอดีเจ้าเรนโบว์ตัวนี้บอดี้ซี่โครงมันตัวเดียวกับเมท111เป๊ะเลยเข้าใจว่าเครื่องมันน่าจะวางได้พอดี

รูปเครื่องที่ไปรับมาวันนี้เครื่องสภาพดีมากเหมือนของใหม่เลยจะมีคราบจับบ้างแต่ข้างในไม่มีสนิม  อยากเอาไปวางเมทมาก ขอคำแนะนำทีครับ