Main Menu

ขอถามเรื่องล้อ Cbr 150 แปลงใส่ KR,VICTOR นิดหน่อยครับ

เริ่มโดย GENIUS, กันยายน 07, 2013, 11:04:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GENIUS

อยากทราบว่าถ้าเราเอาล้อแมคของ Cbr 150 รุ่นคาร์บู มาใส่ KR หรือ VICTOR

จะยังสามารถใช้ไมล์วัดความเร็วกับไมล์วัดระยะทางได้อยู่หรือเปล่าครับ

( ทราบว่าถ้าเป็นรุ่นหัวฉีดจะใช้ไม่ได้แล้ว )

อยากถามคนที่ทราบเรื่องนี้แบบจริงๆ น่ะครับ 

กลัวซื้อมาแปลงใส่แล้วใช้ไมล์ความเร็ว - วัดระยะทางไม่ได้น่ะครับ

ขอบคุณครับ

:'(

na

jack_i

มารอดูด้วยคน มีอยู่คู่นึงเหมือนกันว่าจะแปลงอยู่

na