Main Menu

NSR rr (ตากลม) บังไมล์แตกหัก หาซื้อของใหม่ได้ที่ไหนครับ

เริ่มโดย iboom, กันยายน 09, 2013, 07:12:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iboom

NSR rr (ตากลม) บังไมล์แตกหัก หาซื้อของใหม่ได้ที่ไหนครับ สั่งซื้อก็ได้ แถวที่ผมอยู่รามคำแหงหาซื้อยากมาก มีแต่สีโปร่งใส

อยากได้สีดำอ่อน ดำเข้ม หรือสีชาเข้มๆ ประมาณนี้ครับ มีท่านใดพอรู้แหล่งขายหรือสั่งของบ้างครับ ขอบคุณครับ

ปล. ติดกาวแล้วก็ไม่อยู่ เพราะจอดไว้ที่หอพัก มีมอไซค์คันอื่นมาจอดข้างๆ แฮนด์รถมากระแทกเข้าจุดที่แตกหัก (อาจจะไม่ตั้งใจหรือรีบก็ไม่รู้)
ก็หลุดออกมาอีก เอาเคเบิลไทร์รัดแล้ว มีคันอื่นมากระแทกเวลาจอดอีก ก็แตกอีกเอาไม่อยู่จิงๆ
กลุ้มใจเลย  :-X   :)

<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

------------------------------------
2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^
------------------------------------

เดช..ไอ้เสื้อทอง

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

boonchu

เอนกลมรุ่นแรกสวยจริงๆ ผมมีแบบใสนะ คือส่วนตัวชอบแบบใสๆ มองแล้วมันกระชุ่มกระชวยดี :(

iboom

อ้างจาก: boonchu เมื่อ กันยายน 09, 2013, 09:07:01 หลังเที่ยง
เอนกลมรุ่นแรกสวยจริงๆ ผมมีแบบใสนะ คือส่วนตัวชอบแบบใสๆ มองแล้วมันกระชุ่มกระชวยดี :(

ถ้าหาไม่ได้ สงสัยต้องลองเปลี่ยนแนวมาใส่สี ใสๆ บ้างแล้ว ^^ ขอบคุณครับ
<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^

pu966

ถอดออกมาเป็นตัวอย่างแล้ว้ดินหาตามร้าน เอารุ่นไหม่ๆที่ขนาดไกล้เคียง มันแปลงได้ครับท่าน ไม่ยาก

pojcanai

แถวหนองแขมมีครับทั้งดำทั้งใสปากซอยบ้านผมเลยเพชรเกษม79มีร้านขายอะไหล่อยู่ร้มถนนใหญ่เลยครับ100-200ครับ

ratree

ของแท้ ใสๆจะเหนียวกว่า แตกยากกว่า  สีดำอ่อนเป็นของเทียมเด้อ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

pongpang

คิดถึง ท่านเดช ไอ้เสื้อทอง ครับ น่าจะแก้ปัญหาให้ได้

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

ใช้เป็นของแต่งดีกว่ามีครับราคาอาจแพงกว่านิดหน่อย(ราคาประมาณ600)
เพราะของเทียมใช้ไม่ถึงปีก็ขาวขุ่น แถมเวลาหมอบมองผ่านบังไมล์ภาพข้างหน้าก็เพี้ยนบิดเบี้ยว
ของแต่งผมใช้มา3-4ปียังใสดีเหมือนเดิมแถมภาพด้านหน้าตอนมองผ่านบังไมล์ก็ไม่เพี้ยนบิดเบี้ยวด้วย
ของแต่งจะมีหลายสีมีทั้งแบบธรรมดาและแบบโหนก2ชั้นแบบในรูป
ลองเสิร์ทกูเกิ้ลหา bike my life ดูนะครับเขาทำขายอยู่
ปล.ของผมSPแต่RRก็มีครับ....บังไมล์แปลงข้ามรุ่นกันไม่ได้ครับโครงสร้างรูปทรงไม่เหมือนกัน

270กม./12.77ลิตร

iboom

อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ กันยายน 11, 2013, 10:10:53 ก่อนเที่ยง
ใช้เป็นของแต่งดีกว่ามีครับราคาอาจแพงกว่านิดหน่อย(ราคาประมาณ600)
เพราะของเทียมใช้ไม่ถึงปีก็ขาวขุ่น แถมเวลาหมอบมองผ่านบังไมล์ภาพข้างหน้าก็เพี้ยนบิดเบี้ยว
ของแต่งผมใช้มา3-4ปียังใสดีเหมือนเดิมแถมภาพด้านหน้าตอนมองผ่านบังไมล์ก็ไม่เพี้ยนบิดเบี้ยวด้วย
ของแต่งจะมีหลายสีมีทั้งแบบธรรมดาและแบบโหนก2ชั้นแบบในรูป
ลองเสิร์ทกูเกิ้ลหา bike my life ดูนะครับเขาทำขายอยู่
ปล.ของผมSPแต่RRก็มีครับ....บังไมล์แปลงข้ามรุ่นกันไม่ได้ครับโครงสร้างรูปทรงไม่เหมือนกัน

เจอแสงสว่างแล้วววว ขอบคุณมากๆครับ  >>เยี่ยมจริงๆ สิ้นเดือนนี้จัดครับ ^^