Main Menu

รบกวนถามผู้เกี่ยวข้องหน่อยครับ (Webmaster,Admin,Modและผู้เกี่ยวข้องต่างๆ)

เริ่มโดย HerulayAMG, กันยายน 13, 2013, 12:46:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HerulayAMG

ตามหัวข้อครับ รบกวนถามผู้เกี่ยวข้องหน่อยครับ
ไม่ทราบว่า User ท่านนี้ถูกแบนเนื่องด้วยเหตุผลอันใดหรือครับ อยากรู้เหตุผลครับ รบกวนด้วยนะครับ :P  :-X

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

ยังไม่ทราบรายละเอียดเหมือนกันครับ  เดี๋ยวจะไปสอบถามในห้องประชุม Admin ให้ครับ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้