Main Menu

[ได้คำตอบแล้ว ปิดกระทู้]วิธีไล่น้ำมันเบรค ดิสคู่ ทำยังไงคับ

เริ่มโดย NovaScraper, กันยายน 11, 2013, 09:32:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NovaScraper

วิธีไล่น้ำมันเบรค ดิสคู่ ทำยังไงคับ (ใช้น๊อตยาว ต่อที่ปั้มบนเลย)
เคยไล่เป็นแต่ดิสข้างเดียว

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

NovaScraper

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 11, 2013, 09:52:50 หลังเที่ยง
ไล่ที่ละข้าง  ครับ

ไล่ข้างงไหนก่อนคับบ A(ตัวนอก) หรือ B(ตัวชิดปั้มบน) คับ

Hunterzero

กรณีนี้น่าจะไล่ตัวAก่อนครับให้มันไม่มีอากาศที่ด้านหนึ่งก่อนแล้วค่อยไล่อีกด้าน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

NovaScraper

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 11, 2013, 10:36:25 หลังเที่ยง
กรณีนี้น่าจะไล่ตัวAก่อนครับให้มันไม่มีอากาศที่ด้านหนึ่งก่อนแล้วค่อยไล่อีกด้าน

ขอบคุณคับพี่ ^_^