Main Menu

วิเตอร์ไฟหาย

เริ่มโดย lloumoon64, กันยายน 18, 2013, 09:55:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lloumoon64

เป็นตัวเก่าคับคอยตัวล่างเสียบ่อยมากรอบสะดุดแถวๆ6-7000เปลี่ยนแล้วดีขึ้นไม่นานเป็นอีกเปลี่ยนคอยมาสามตัวแล้ว
เลยตัดใจเปลี่ยนเป็นตัวมีกล่องซื้อจากเวฟนี่แหละจำยูสไม่ได่แล้ว2300
ได้ยกชุด ยกใส่ปรากฎไฟไม่ออกหัวเทียน...ไม่รู้เริ่มไล่ตรงไหนดี ช่วยหน่อยคับ

JO

ออฟ-รัน สลับกันป่าวครับ ลองดูครับ

lloumoon64

นิดเดียวจิงๆ....ขอบคุณครับขอบคุณมากๆใช้ได้แล้วครับ รอบมาดีกว่าเดิมเยอะขอบคุณจริงๆ ^____^

JO