Main Menu

ในนี้มีใครแต่งรถยืดสวิงอาร์มยาวๆให้ล้อมันยื่นออกมาด้านหลังไหมครับ

เริ่มโดย nouvomxclub, สิงหาคม 31, 2013, 09:25:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nouvomxclub

ในนี้มีใครแต่งรถยืดสวิงอาร์มยาวๆให้ล้อมันยื่นออกมาด้านหลังไหมครับ

พอดีอยากจะทำกับ VR150 บ้างอะครับ

แต่กลัวทำแล้วจะไม่สวย เลยอยากดูตัวอย่างอะครับ

THANACHOT

nouvomxclub

aoaaued

ลองเลยครับ หาอาร์มมือสองมาลองยืดดู เผิ่อไม่ถูกใจจะได้คืนสภาพได้

pu a.t.e.44

เป็นแนวทางให้ท่านอื่นที่ชอบเหมือนท่านด้วย

Yoredeye

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

Hunterzero

กำลังค้นหารอซักครู่ 555+

CR. nuttomrong

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 01, 2013, 10:35:02 หลังเที่ยง
กำลังค้นหารอซักครู่ 555+

CR. nuttomrong

ไม่ใช่ ไม่สวย นะ   สวย แปลก ไปอีกอย่าง นะเนี่ย
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

Hunterzero

ที่แน่ๆน้องมันเบรคล้อหลังล้อคลากยาวได้ แบบในคลิปฝรั่งอ่าครับ 

nouvomxclub

ว้าว แจ๋วเลยครับ

งบในการทำประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Hunterzero

beat_125

ควีนส์ปาร์ค

ลองเอาอาร์มของ TW 200 มาใส่จะดีไหมครับ...

หรือจะทำแบบในคลิปก้อแล้วแต่ชอบครับ
k a w a s a k i

nouvomxclub

อ้างจาก: ควีนส์ปาร์ค เมื่อ กันยายน 21, 2013, 07:23:01 ก่อนเที่ยง
ลองเอาอาร์มของ TW 200 มาใส่จะดีไหมครับ...

หรือจะทำแบบในคลิปก้อแล้วแต่ชอบครับ

ครับผม เดี๋ยวต้องลองดูครับ แต่อาจยังไม่ได้ทำหรอก 5555555555