Main Menu

แกนสเตอร์หน้า

เริ่มโดย satanpom, สิงหาคม 18, 2013, 11:30:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

satanpom

:-* คือ ผมได้รถมา แล้วมีปัญหาที่ว่า ตรงสเตอร์หน้า เจ้าของคนเก่าเค้า เชื่อมมา แบบนี้ผมต้องซื้อใหม่ทั้งแกน เลยหรอคับบบ
ช่วยที

๑๒๓๔

ถูกครับ ซื้อใหม่ใช้ได้อีกยาว ไม่แนะนำให้เจียรทิ้ง

เพราะเหล็กที่ผ่านการเชื่อมมาโดนความร้อนสูงคุณสมบัติมักจะเปลี่ยนไป

manu16

แกนรูดเชื่อมมา อยากเปลี่ยนต้องหาซื้อแกนแท้มาให้ได้ก่อน

ได้แล้วค่อยผ่าเครื่องเปลี่ยนฮะ
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

satanpom

ขอบคุนคับ

แพงไหม คับ แกนแท้

แล้วถ้าผมไปหามือ2ได้ไหมคับ
แถวๆปทุม พูนทรัพย์

DEDOR

มือ 2 เลือกเอามาทั้งชุดเกียร์เลยครับ  สภาพดี ไม่น่าจะเกิน 500 บาทครับ  แล้วมันเป็นรุ่นไหนล่ะครับ เผื่อผมมีมานำเสนอน่ะครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

{{ boyy555 }}

หาในนี้และครับ ห้องซื้อขาย  อันละ ไม่เกิน 300 บาท  อย่าไปซื้อของใหม่เด็ดขาด  เพราะแพงเกินความจำเป็น
ตำนานหนึ่งอวสาน...อีกตำนาน..ก็เริ่มขึ้น

087-7642131 บอย

jack_i

ของผมมีอยู่1ชุดตามลายเซ็นต์เลยของแท้เพิ่งแกะครับ

satanpom

ผมมี วิคเตอร์คับ

แต่อยากเปลี่ยนเป็น KR แล้ว

ไม่รู้ต้องใช้งบเท่าไหร่

ขอบคุนพี่ๆที่ช่วยแนะนำคับ