Main Menu

อยากรู้ว่าลูกสูบ n-rrw กับลูกสูบ n-pro ใช้แทนกันได้ใหม

เริ่มโดย pongpang, สิงหาคม 21, 2013, 03:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongpang

พอดีใช้รถ n-pro อยู่ครับ แต่ว่าจะเปลี่ยนเสื้อใหม่ เพราะเสื้อตัวที่ใช้อยู่มันตีปลอกแล้ว และเสื้อตัวใหม่ที่ได้มาเป็นเสื้อ n-rrw ครับ เลยอยากถามเพื่อนๆ สมาชิกว่า  :)

1. ใช้ลูกเดิมได้หรือเปล่าครับ (คือตัวที่ใช้อยู่)
  2. ซื้อลูกแหวนใหม่ของ n-pro เลย ใช้กันได้ใหม
  3. ขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาตอบครับ  :D

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

pu966

ใช้ไม่ได้เลยครับ. มาขายผมดีกว่าครับ. (แซวเล่น). หาลูกแหวนrrwไส่เบยครับท่าน ราคาถูกว่าเยอะ. แถมได้ของสดใหม่กว่า. เพราะ rrw เป็นตัวสุดท้าย ก่อนเลิกผลิต

boonchu

อ้างจาก: pu966 เมื่อ สิงหาคม 21, 2013, 08:12:00 หลังเที่ยง
ใช้ไม่ได้เลยครับ. มาขายผมดีกว่าครับ. (แซวเล่น). หาลูกแหวนrrwไส่เบยครับท่าน ราคาถูกว่าเยอะ. แถมได้ของสดใหม่กว่า. เพราะ rrw เป็นตัวสุดท้าย ก่อนเลิกผลิต
ถืกต้องงงงละค้าบบบบ  :D