Main Menu

เครื่องมือพิเศษ สำหรับถอดโช๊คอัพ TZM

เริ่มโดย Cheat Freeman, พฤษภาคม 17, 2013, 04:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cheat Freeman

ขอรบกวน สอบถาม + ขอคำแนะนำ เครื่่องมือพิเศษ สำหรับถอดโช๊คอัพ TZM

มีขายที่ไหน และถ้าจะทำเอง ( สร้างขึ้นมาใหม่ )

ต้องใช้น็อต ตรงปลายตัวที ( ตัวยาวๆ ที่ล็อกน็อตในแกนโช๊ค ) ขนาดไหน อย่างไรครับ

ปล.เรื่องคือ..อยากตรวจสภาพโช๊คเองแต่ขาดเครื่องมือ

ขอบคุณครับ

...........

ธ.กรุงไทย บช.เลขที่ 616-0-240-498.ออมทรัพย์ สาขาสุโขทัย.พิเชษฐ์ คำบุศย์.   ID.line. เทวดาหรือซาตาน

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

Cheat Freeman

ธ.กรุงไทย บช.เลขที่ 616-0-240-498.ออมทรัพย์ สาขาสุโขทัย.พิเชษฐ์ คำบุศย์.   ID.line. เทวดาหรือซาตาน

@@TaJung@@

อุดรฯบ้านผมมันมีขาย  แต่ไม่ได้ถามราคามา
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ratree

บ่เห็นสิต้องใช้เครื่องมือพิเศษจั๊กหน่อย L หกเหลี่ยมกับปะแจบล๊อคจั๊กสองโตก่ะพอ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: ratree เมื่อ พฤษภาคม 24, 2013, 01:50:16 หลังเที่ยง
บ่เห็นสิต้องใช้เครื่องมือพิเศษจั๊กหน่อย L หกเหลี่ยมกับปะแจบล๊อคจั๊กสองโตก่ะพอ

ทำยังไงหรอครับ ข้าน้อยขอเป็นศิษย์ท่านอาจารย์ด้วยครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Nont_TZ

ผมก็กำลังจะเปลี่ยนซิลโช๊คเหมือนกัน อยากเห็นภาพ และ คำอธิบายแบบละเอียดๆ เผื่อกล้าทำเองได้บ้าง (ใจตอนนี้กะส่งอู่ซ่อมมอไซค์)

ใหม่จังพ่อ มีหนูอ่ะป่ะ