Main Menu

tzm ณ วันนี้ยังมีอะไหล่ให้ซื้อมาซ่อมอยู่มั้ยครับ

เริ่มโดย ้hamane, เมษายน 12, 2014, 12:26:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

้hamane

อยากถามเพื่อความมั่นใจอะครับ พอดีถูกใจอยู่ 3 ตัว tzm nsr แล้วกว่า วิกเตอร์ รึ เคอาร์ แนวๆนี้อะครับ

ตอนนี้มองๆหาอยู่ตามงบที่มีจำกัด :(

@@TaJung@@

วิกเตอร์เลย  สายคาวา อะไหล่เยอะ

สายยามาฮ่าเหมาะสำหรับคนใจรักเท่านั้น

และอะไหล่แท้ๆ(ไม่ใช่เทียม เทียบ)  หายากและแพง  tzm อะไหล่แท้ๆหายาก โดยเฉพาะชุดสี

อะไหล่เครื่องท่อนบนใหม่แท้ราคาสยอง
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

JO

mr.polycare

ราคาตามสโลแกนเค้าเลยครับ

"ยามาฮ่า สินค้าคุณภาพ" จริงๆ

:-[

้hamane

โห้ หมดกัน

ผมถูกใจอยู่คันนึงเป็น tzm นี่แหละ

งั้นผ่านไปก่อนดีกว่า เอาไว้มีเงินค่อยหาซื้อมาใช้เป็นรถคันที่ 3 ดีกว่านะผมว่า

ขอบคุณมากๆครับ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

@@TaJung@@

จะเล่นต้องใจรักเท่านั้น  ใจไม่รักผ่านได้เลย
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...