Main Menu

คลองเตย พระราม4 พระโขนง สุขุมวิท สาธร บางจาก อ่อนนุช ปทุมวัน เจริญกรุง พระราม3

เริ่มโดย kitikun, พฤษภาคม 11, 2010, 05:18:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitikun

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ople

ใครๆ ใครเทปูน ครับ +11คืนพี่เทพครับ (บวกไปบวกมากรูว่าล้มทั้งคู่)
อ้างจาก: zxpro เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 02:22:56 หลังเที่ยง
มาทักทายแต่ไม่ได้มาเทปูนนะครับอิอิอิ+1ให้ฟู่+11ให้เปิ้ลครับ

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

kitikun

อ้างจาก: opel เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 04:49:20 หลังเที่ยง
ใครๆ ใครเทปูน ครับ +11คืนพี่เทพครับ (บวกไปบวกมากรูว่าล้มทั้งคู่)
อ้างจาก: zxpro เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 02:22:56 หลังเที่ยง
มาทักทายแต่ไม่ได้มาเทปูนนะครับอิอิอิ+1ให้ฟู่+11ให้เปิ้ลครับ
แหม่ 11 ลูก มันแพงนะครับ +9 ดีกว่า ไม่กะเด็น แค่สะกิด ผิว ตามหลัก ออสสะมอลทอล 555555+

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

kitikun

อ้างจาก: braidism เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 06:05:06 หลังเที่ยง
เมื่อไหร่จะมีมิตติ้ง โซนนี้อีกน้า
คงอีกสักพัก ครับ รดเคลียร์อะไรหลายๆอย่างลงตัวก่อนครับคุณก้อ

อ้างจาก: kitikun เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 06:06:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 06:05:06 หลังเที่ยง
เมื่อไหร่จะมีมิตติ้ง โซนนี้อีกน้า
คงอีกสักพัก ครับ รดเคลียร์อะไรหลายๆอย่างลงตัวก่อนครับคุณก้อ
แล้วจะรอครับคุณฟู่ ครั้งที่แล้วเสียดายครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

zxpro

ople

เข้ารอเช่นกันครับ
อ้างจาก: braidism เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 10:42:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kitikun เมื่อ พฤษภาคม 13, 2011, 06:06:27 หลังเที่ยง
แล้วจะรอครับคุณฟู่ ครั้งที่แล้วเสียดายครับ

zxpro

ktapmymum

zxpro

หวัดดีตอนสายคนตั้งกระทู้ยังไม่ตื่นเหรอ?จ๊ะอิอิอิ

ople

zxpro

หวัดดีตอนเที่ยงครับกินข้าวกันยังครับอิอิอิ

zxpro

kitikun

+1 พี่ๆ ครับ จะได้แรง โตไวๆ เอ้ย ไม่ใช่ครับ 555555+