Main Menu

NSR CLUB รวมชาวNทุกรุ่น (นับ1ใหม่) เข้ามาลงชื่อกันนะครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, ตุลาคม 20, 2013, 11:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

boonchu

lordomo

จากขอนแก่นครับ เพิ่งได้คันแดงมาใหม่อีกคัน ครับ
รถอะไรหว่า?

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

Jiradet

aoaaued

อ้างจาก: boonchu เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2014, 11:44:56 หลังเที่ยง
น้องใหม่คร้าบหวัดคร้าบพี่ต้ามแฮแฮ่

ยินดีต้อนรับผู้ทรงคุณวฺุฒิ NSR ครับ

อ้างจาก: lordomo เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2014, 01:03:37 หลังเที่ยง
จากขอนแก่นครับ เพิ่งได้คันแดงมาใหม่อีกคัน ครับ

ยิดีด้วยครับที่มีสมาชิกในครอบครองเพิ่มขึ้น สะสมให้ครบทุกรุ่นนะครับ

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มีนาคม 01, 2014, 10:46:23 ก่อนเที่ยง
ฝากไว้ด้วยครับบ

ยินดีรับฝากครับ

อ้างจาก: Jiradet เมื่อ มีนาคม 01, 2014, 08:03:42 หลังเที่ยง
ฝากด้วยอีก 1 ครับผม อยู่สัตหีบ ชลบุรี

ยินดีครับ

อ่ะ!  ฐานะสาวก nsr ด้วยกันเอาไปคนละแรงมาครับ

aoaaued

Bazooka

..สมาชิกใหม่รายงานตัว..
Bazooka..อยู่เชียงใหม่ นะครับ..
..พึ่งได้ NSR RRW มาตัวหนึ่ง..ครับ..

..ตอนนี้กำลังตัดสินใจว่า..จะเอาชิ้นส่วนต่างๆของเจ้า NSR 125 F มาผสมใส่ RRW ไม่รู้จะคุ้มเป่า..หุ หุ..

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

aoaaued

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 12:20:58 หลังเที่ยง
Bazooka..อยู่เชียงใหม่ นะครับ..
..พึ่งได้ NSR RRW มาตัวหนึ่ง..ครับ..

..ตอนนี้กำลังตัดสินใจว่า..จะเอาชิ้นส่วนต่างๆของเจ้า NSR 125 F มาผสมใส่ RRW ไม่รู้จะคุ้มเป่า..หุ หุ..

ยินดีครับ.....แต่สำหรับท่านไม่ใช่สมาชิกใหม่หรอกครับ เป็นสมาชิกอาวุโสกว่าผมอีก

aoaaued

Bazooka

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 12:43:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 12:20:58 หลังเที่ยง

ยินดีครับ.....แต่สำหรับท่านไม่ใช่สมาชิกใหม่หรอกครับ เป็นสมาชิกอาวุโสกว่าผมอีก
..ขอบคุณครับท่าน..แต่ก็เป็นสมาชิกใหม่ของบ้าน..NSR..อยู่ดีครับ..อิ อิ..

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

aoaaued

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ มีนาคม 05, 2014, 01:54:10 หลังเที่ยง
เข้ามาจอบเบิ่ง

ยินดีครับ แล้วอย่าลืมช่วยผมนับเพื่อนสมาชิกด้วย ครบ 99 หรือยังผมจะได้เข้าร่วมแก๊งซักที คุณตั้มเขานอกใจNSR ไปแล้วครับ

boonchu

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 08, 2014, 09:52:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ มีนาคม 05, 2014, 01:54:10 หลังเที่ยง
เข้ามาจอบเบิ่ง

ยินดีครับ แล้วอย่าลืมช่วยผมนับเพื่อนสมาชิกด้วย ครบ 99 หรือยังผมจะได้เข้าร่วมแก๊งซักที คุณตั้มเขานอกใจNSR ไปแล้วครับ
555เจ้าตั้มนอกใจnsr ป๋าเลยต้อนรับพี่น้องเราแทน+1น้ำใจครับป๋า

storeboy19

สวัสดีครับ โอม ครับ  nsr ตากลม น้ำเงินขาว หัวหินครับ